Tấm pin năng lượng mặt trời Canadian 580W thuộc dòng TOPBiHiKu6 nổi tiếng với công nghệ N-Type 2 mặt kính hiện đại. Tấm pin năng lượng mặt trời Canadian 580W CS6W-580TB-AG mang đến khả năng chuyển đổi năng lượng mạnh mẽ hiệu suất đạt 23%. Đây chắc chắn là một lựa chọn đáng giá cho các hệ thống điện mặt trời dân dụng và công nghiệp nhẹ hiện nay.
Thông số kỹ thuật:
| Tấm pin Canadian 580Wp | CS6W-580TB-AG |
| Công suất đỉnh Watt- Pmax (W) | 580 Wp |
| Điện áp tối đa – Vmpp (V) | 43.1V |
| Công suất tối đa hiện tại- Impp (A) | 13.46A |
| Điện áp mạch mở- Voc (V) | 52.2V |
| Dòng ngắn mạch- Isc (A) | 13.93A |
| Hiệu suất mô-đun (%) | 22.5% |
| Dung sai đầu ra công suất (W) | 0 ~ +5 |
| Tiêu chuẩn STC: Chiếu xạ 1000W / m2, Nhiệt độ tế bào 25oC, Khối lượng không khí AM1.5 | |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ~ + 85 ℃ |
| Điện áp hệ thống tối đa | 1000/1500VDC (IEC) |
| Xếp hạng cầu chì Max Series | 25A |
| Hệ số nhiệt độ của Pmax | -0,35% / ℃ |
| Hệ số nhiệt độ của Voc | -0,28% / ℃ |
| Hệ số nhiệt độ của Isc | 0,048% / ℃ |
| Bảo hành kỹ thuật | 12 năm |
| Bảo hành Hiệu suất | 25 năm |
Tại sao nên lựa chọn tấm pin năng lượng mặt trời Canadian 580W N – Type 2 mặt kính?
Pin năng lượng mặt trời Canadian 580W Công nghệ N-type TOPCon hiện đại mới nhất và được sử dụng khá phổ biến hiện nay. Công nghệ này giúp cho tấm pin mặt trời Canadian 580W có khả năng hấp thụ ánh sáng tốt hơn và chuyển đổi cao hơn. Đặc biệt trong những điều kiện thiếu sáng, tấm pin vẫn đảm bảo cung cấp nguồn điện ổn định.
Thiết kế 2 mặt kính của tấm pin năng lượng mặt trời Canadian 580W mang lại nhiều lợi ích như tăng cường độ bền, khả năng chống chịu thời tiết khắc nghiệt và tăng cường hiệu quả thu ánh sáng từ mặt sau
Tương thích các Inverter: Tấm pin 580W có điện áp tương thích với điện áp đầu vào của các Inverter dân dụng và công nghiệp hiện nay. Đây là một điểm rất quan trọng khi lựa chọn tấm pin mặt trời cho gia đình, văn phòng với công suất nhỏ dưới 10kWp.
Datasheet pin Canadian 580W